đến mép trong của thân đột nhỏ hơn (70mm so với 110mm). A070-1624 là loại đầu đột có 2 ngõ dẫn dầu thủy lực và được chế tạo
từ thép rèn nên có độ bền rất cao, tuổi thọ của loại đầu này có thể đạt tới 200.000 lần đột.
ĐẦU ĐỘT THỦY LỰC - Công suất
BƠM THỦY LỰC
- Áp lực cao - Kích thước bơm |
: A070-1624 : 45 tấn
: DMP - 2
: 700(kgf/cm2) : 300 x 350 x 450mm |